THÀNH TÍCH

 

Tranh biện

tgc icons-13.png
tgc icons-13.png
tgc icons-13.png
tgc icons-13.png
tgc icons-13.png
tgc icons-13.png
tgc icons-13.png
tgc icons-13.png
tgc icons-13.png
Hanoi Debate Tournament 2019 (Hà Nội, Việt Nam)

Á quân - Đội LTTCT Ethos​

Đội xếp hạng 9 - Đội TGCVN WWUT

Thí sinh xuất sắc nhất - Lim Hye Min

Thí sinh xếp hạng 4 - Mai Minh Thiên

Thí sinh xếp hạng 9 - Cho Yu Jin

Thí sinh xếp hạng 10 - Lê Minh Phương Uyên

Ho Chi Minh Debate Open 2019 (TPHCM, Việt Nam)

Đội xếp hạng 1 - Đội Ethos

Thí sinh xuất sắc nhất - Lê Minh Phương Uyên

Thí sinh xếp hạng 2 - Hứa Nhật Gia Nghi

Thí sinh xếp hạng 3 - Nguyễn Lê Mai Hân

Trọng tài Tứ kết - Lê Hoàng Mai Anh

Hanoi - Vietnam Schools Debating Championship 2018 (Hà Nội, Việt Nam)

Thí sinh xếp hạng 20 - Đào Thị Cảnh Phúc

Thí sinh xếp hạng 21 - Tô Tuấn Phong

Thí sinh xếp hạng 21 - Dương Nguyễn Bảo Thy

Thí sinh xếp hạng 45 - Phạm Nam Anh

Hanoi Debate Tournament 2018 (Hà Nội, Việt Nam)

Quán quân - Đội WSDC Developmental Squad D
Á quân - Đội WSDC Developmental Squad C

Japan World Schools Debating Championship 2018 (Nagoya, Nhật Bản)

Á quân (hạng mục EFL) - Đội Vietnam J
Thí sinh xếp hạng 5/Thí sinh xếp hạng 3 (hạng mục EFL) - Baek Ji-eun

Hanoi British Parliamentary 2018 (Hà Nội, Việt Nam)

Á quân - Đội Olympia A
Thí sinh xuất sắc nhất - Nguyễn Lê Phương Anh

Asian British Parliamentary 2017 (Krabi, Thái Lan)

Thí sinh Tứ kết - Đội DAV A

Hanoi - Vietnam Schools Debating Championship 2017 (Hà Nội, Việt Nam)

Đội trưởng đội Quán quân - BVIS 1 - Hồ Bảo Anh
Thí sinh xuất sắc nhất - Nguyễn Thu Yến
Thí sinh xếp hạng 3 - Hồ Bảo Anh
Thí sinh xếp hạng 7 - Phan Yến Minh
Thí sinh xếp hạng 8 - Nguyễn Lê Phương Anh
Thí sinh xếp hạng 10 - Trịnh Diễm Quỳnh
Thí sinh xếp hạng 12 - Tôn Quốc An
Thí sinh xếp hạng 19 - Nguyễn Bá Việt Dũng

World Schools Debating Championship 2017 (Bali, Indonesia)

Quốc gia mới xuất sắc nhất - Team Vietnam WSDC
Thí sinh xuất sắc nhất từ một quốc gia mới - Phan Ánh Dương

 

 

Mô hình các quốc gia thống nhất

tgc icons-13.png
Ivy League Model United Nations Conference 2018

Best Delegate - Nguyễn Thu Yến

Outstanding Delegate - Lê Diệu My

Honorable Mention - Đặng Mai Hà